UI Suite DSFR (1.14.1) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Homepage
cy: Hafan

en: Search
cy: Chwilio

en: Name
cy: Enw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Menu
cy: Dewislen

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Footer
cy: Troedyn

en: Close
cy: Yn agos

en: Color scheme
cy: Cynllun lliw

en: Available components
cy: Cydrannau sydd ar gael

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad
