UI Suite DSFR (1.14.1) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Menu
te: మెనూ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Close
te: మూసివేయి

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
