UI Suite Material (2.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
