UI Suite Material (2.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
