UI Suite USWDS (4.0.2) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: Search
te: వెతుకు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Search settings
te: అన్వేషణ అమరికలు

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Close
te: మూసివేయి

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
