UI Suite USWDS (4.0.3) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: RSS feed
vi: Nguồn RSS

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: - None -
vi: - Không -

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Create
vi: Tạo

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Footer
vi: Phần chân

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Search settings
vi: Cài đặt tìm kiếm

en: Medium
vi: Vừa

en: Phone
vi: Điện thoại

en: By
vi: Bởi

en: Example
vi: Ví dụ

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Last
vi: Cuối

en: Close
vi: Đóng

en: First
vi: Đầu tiên

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: New
vi: Mới

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Sign up
vi: Đăng kí

en: Step
vi: Bước

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: Available components
vi: Các thành phần có sẵn

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản

en: desktop
vi: màn hình nền
