UIkit (8.x-3.0-beta7) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: new
fil: bago

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
