UIkit Blog (8.x-2.0-rc2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Forgot password?
fil: Nakalimutan ang hudyat?

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
