UIkit Components (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: None
ta: இல்லை

en: Default
ta: இயல்பான

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Table details
ta: அட்டவணை விவரங்கள்

en: Summary title
ta: தலைப்பு சுருக்கம்

en: Table description
ta: பட்டிய விவரம்
