UIkit Views (1.0.0) - en to kn translation catalogue (12 entries)

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Small
kn: ಚಿಕ್ಕದಾದ

en: Large
kn: ದೊಡ್ಡದಾದ

en: High
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ

en: Low
kn: ಕೆಳಮಟ್ಟದ

en: Views
kn: ನೋಟಗಳು

en: Medium
kn: ಮಧ್ಯಮ

en: Ascending
kn: ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Descending
kn: ಇಳಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Primary
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ
