UIkit Views (1.1.0) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Action
ta: செயல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: hidden
ta: மறைத்து

en: All
ta: எல்லா

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Position
ta: இடம்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Slide
ta: நழுவு

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Row
ta: வரிசை

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்
