uLogin (advanced version) (8.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Comment form
vi: Form bình luận

en: User login form
vi: Form đăng nhập

en: User registration form
vi: Form đăng ký tài khoản

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Name
vi: Tên

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: User
vi: Người dùng

en: Fields
vi: Các trường

en: Widget type
vi: Loại widget

en: Widget settings
vi: Các thiết lập widget

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: User login
vi: Đăng nhập

en: City
vi: Thành phố

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Nickname
vi: Tên hiệu

en: Identity
vi: Nhân dạng

en: Gender
vi: Giới tính

en: Birthday
vi: Ngày sinh

en: Photo
vi: Ảnh

en: Account settings
vi: Thiết lập tài khoản

en: File directory
vi: Thư mục lưu trữ tệp tin

en: Callback
vi: Gọi lui
