uLogin (advanced version) (8.x-1.0-beta3) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Delete
cy: Dileu

en: Value
cy: Gwerth

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Name
cy: Enw

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Fields
cy: Meysydd

en: Last name
cy: Cyfenw

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: City
cy: Tref

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: OpenID
cy: IDAgored

en: Account settings
cy: Gosodiadau cyfrif
