Ultimate Cron Views Integration (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Name
ta: பெயர்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: User
ta: பயனர்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி
