Umami Analytics (2.0.0-beta4) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Role
vi: Vai trò

en: About
vi: Giới thiệu

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
