Unearth (1.0.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்
