UNEP Legislation (1.0.0-beta15) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Download
vi: Tải về

en: Overview
vi: Tổng quan

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: History
vi: Lịch sử

en: ID
vi: Mã

en: Files
vi: Các tập tin

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Year
vi: Năm

en: Off
vi: Tắt

en: To
vi: Đến

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Close
vi: Đóng

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Document
vi: Tài liệu

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Select
vi: Chọn

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Relations
vi: Quan hệ

en: Stub
vi: Còn sơ khai
