Unused Data Sweeper (1.0.0) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: User Role
ta: பயனர் பாத்திரம்

en: About
ta: பற்றி
