Unused Data Sweeper (1.0.0) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Author
vi: Tác giả

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: View
vi: Xem

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Active
vi: Hoạt động

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: About
vi: Giới thiệu

en: Go Back
vi: Quay lại

en: -Select-
vi: -Chọn-
