Update NARF! (1.0.0-rc1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Never
ta: இல்லை

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Checking available update data
ta: இன்னும் மேம்படுத்த தரவு சரிபார்த்தல்

en: Error checking available update data.
ta: கிடைக்கும் மேம்படுத்தல் தரவு சோதனையிவ் பிழை.
