Update Notify (1.0.4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Name
ta: பெயர்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Current
ta: தற்சமய

en: About
ta: பற்றி

en: (Theme)
ta: (வடிவமைப்பு)
