Premium Updates (8.x-1.2) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Release notes
cy: Nodiadau cyhoeddi

en: Manual update check
cy: Gwiriad diweddaru gyda llaw

en: Check manually
cy: Gwirio gyda llaw

en: Up to date
cy: Yn gyfoes

en: Update available
cy: Diweddariad ar gael

en: by
cy: drwy

en: Last checked: @time ago
cy: Gwirwyd ddiwethaf: @time yn ôl

en: Last checked: never
cy: Gwirwyd ddiwethaf: byth
