Upgrade Status (8.x-3.17) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Remove
vi: Xoá

en: Administration
vi: Quản lý

en: Project
vi: Công trình

en: Update
vi: Cập nhật

en: read more
vi: xem thêm

en: Error
vi: Lỗi

en: Check manually
vi: Kiểm tra thủ công

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Line
vi: Dòng

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: Not used
vi: Chưa sử dụng

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: Scan
vi: Quét

en: Error message
vi: Thông báo lỗi
