User Referral Cookie Tokens (1.3.2) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Optional features
vi: Những tính năng tuỳ chọn

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
