URL Text (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Number
ta: எண்

en: General
ta: பொது

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Integer value
ta: முழுஎண் மதிப்பு

en: Number (integer)
ta: எண் (முழு)
