User Account Emails (1.0.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: Welcome (awaiting approval)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதிக்காக காத்திருக்கிறோம்)

en: Welcome (no approval required)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதி தேவையில்லை)

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்

en: Account activation
ta: அங்கத்துவ செயலாக்கம்
