User Action Log (1.0.1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Operation
vi: Thao tác

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
