User Coins (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Transaction ID
vi: Mã giao dịch

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Type
vi: Kiểu

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Amount
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Balance
vi: Số dư

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: This field stores integer values from a list of allowed 'value => label' pairs, i.e. 'Lifetime in days': 1 => 1 day, 7 => 1 week, 31 => 1 month.
vi: Trường này lưu trữ các giá trị số nguyên từ danh sách các giá trị được phép dưới dạng 'giá trị => nhãn', ví dụ như 'Thời gian' sẽ có giá trị cho phép là 1 => 1 ngày, 7 => 1 tuần, 31 => 1 tháng.

en: Asc
vi: Tăng dần
