User Expire (2.1.2) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Subject
fil: Paksa

en: never
fil: hindi kailanman

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: User management
fil: Pamamahala ng mga tagagamit
