User Expire (2.1.2) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: never
vi: chưa bao giờ

en: User
vi: Người dùng

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Expiration date
vi: Ngày hết hạn

en: 1 Day
vi: 1 ngày

en: 2 Days
vi: 2 ngày

en: 1 Week
vi: 1 tuần

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Seconds
vi: Giây

en: User management
vi: Quản lý người dùng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng
