User-Manual (1.0.1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்
