User-Manual (1.1.0) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: Asc
vi: Tăng dần
