User-Manual (1.0.1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
