User registration notification (2.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Role name
ta: பாத்திரப்பெயர்

en: The e-mail address %mail is not valid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %mail முறையற்றது.

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Welcome (new user created by administrator)
ta: வரவேற்கிறோம் (நிர்வாகியால் புதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டது)

en: Welcome (awaiting approval)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதிக்காக காத்திருக்கிறோம்)

en: Welcome (no approval required)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதி தேவையில்லை)

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்
