Username (1.0.0-alpha3) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Description
te: వివరణ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Name
te: పేరు

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Default country
te: అప్రమేయ దేశం
