Username (1.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Description
vi: Mô tả

en: None
vi: Không có

en: Number
vi: Số

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Labels
vi: Nhãn

en: Messages
vi: Thông báo

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Uppercase
vi: Chữ hoa

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
vi: Hướng dẫn thiết lập lại mật khẩu đã được gửi đến %name tại địa chỉ %email.

en: Login page
vi: Trang đăng nhập

en: Default country
vi: Quốc gia mặc định

en: Underscore
vi: Dấu gạch dưới

en: Hyphen
vi: Dấu gạch ngang

en: At sign
vi: Dấu a còng
