Send User Notification (2.0.1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Subject
ta: பொருள்

en: About
ta: பற்றி

en: Notification settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
