User One (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Reset
ta: மீளமை

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
ta: பயனர் கடைசியாக ஒரு பக்கத்தை பார்வையிட்டபின் இத்தனை நேரம் அவர் நிகழ்நிலையில் இருப்பதாக எடுத்துக் கொள்ளப்படும்.

en: About
ta: பற்றி

en: Who's online
ta: யார் இணைப்பில் இருக்கிறார்கள்

en: There are currently @total users online.
ta: தற்சமயம் @total பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்.

en: There are currently 0 users online.
ta: தற்சமயம் 0 பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்
