U.S. Web Design System (USWDS) (8.x-2.2) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: RSS feed
vi: Nguồn RSS

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Medium
vi: Vừa

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Account settings
vi: Thiết lập tài khoản

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: Search block
vi: Khối tìm kiếm

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Highlighted
vi: Nổi bật
