U.S. Web Design System (USWDS) (8.x-2.5) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Content
cy: Cynnwys

en: RSS feed
cy: Porthwr RSS

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Menu
cy: Dewislen

en: Picture
cy: Darlun

en: Header
cy: Pennawd

en: Medium
cy: Canolig

en: Phone
cy: ffôn

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Account settings
cy: Gosodiadau cyfrif
