U.S. Web Design System (USWDS) (8.x-2.7) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: RSS feed
ml: ആർ.എസ്.എസ്. ഫീഡുകൾ

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Menu
ml: മെനു

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
