Base USWDS - United States Web Design System (3.6.0) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Help
fil: Tulong

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Header
fil: Ulunan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
