Base USWDS - United States Web Design System (3.7.0) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Search
ta: தேடல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
