Base USWDS - United States Web Design System (3.8.1) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Content
te: సారము

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: Search
te: వెతుకు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
