USWDS - United States Web Design System Base (8.x-2.0-rc3) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: RSS feed
cy: Porthwr RSS

en: Search
cy: Chwilio

en: - None -
cy: - Dim -

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Custom
cy: Addasu

en: Medium
cy: Canolig

en: Phone
cy: ffôn

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
