USWDS - United States Web Design System Base (8.x-2.10-alpha1) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Search
ta: தேடல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
