USWDS - United States Web Design System Base (8.x-2.10-rc2) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Search
fil: Hanapin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
