USWDS Ckeditor Integration (3.1.4) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: alert
fil: alerto
