USWDS Paragraph Components (2.2.0) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Default
vi: Mặc định

en: Text
vi: Văn bản

en: Error
vi: Lỗi

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Centered
vi: Đặt vào giữa

en: Success
vi: Thành công

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Current
vi: Hiện thời

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Button
vi: Nút

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Info
vi: Thông tin

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Auto
vi: Tự động

en: Text Field
vi: Trường dữ liệu bản văn

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Breakpoints
vi: Điểm ngắt
