Varbase - The Ultimate Drupal CMS Starter Kit (Bootstrap Ready) (10.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: PHP memory limit
ta: PHP நினைவக அளவு

en: All messages
ta: அனைத்து செய்திகள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: No front page content has been created yet.
ta: இன்னும் முதற்பக்க உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Errors and warnings
ta: பிழைகளும் எச்சரிக்கைகளும்

en: Error messages to display
ta: காட்ட வேண்டிய பிழைச் செய்தி

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்
